Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Jerin lathe C5112A tsaye

Takaitaccen Bayani:

Wannan inji ƙwararren samfur ne wanda aka tsara bisa ga buƙatun mota, bawul, famfo na ruwa, ɗaukar kaya, mota da sauran masana'antu.Wannan inji ya dace da m da gama machining na ciki da kuma waje cylindrical saman, karshen fuska, tsagi, da dai sauransu na ferrous karafa, wadanda ba ferrous karafa da wasu wadanda ba karfe sassa da high-gudun karfe da hardware gami kayan aikin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

fasali na inji

Kayan aikin injin na tsarin ginshiƙi ɗaya ne.Ya ƙunshi crossbeam, workbench, crossbeam dagawa inji, a tsaye kayan aiki sauran, na'ura mai aiki da karfin ruwa na'urar da lantarki iko majalisar.Hakanan zamu iya shigar da sauran kayan aikin gefe bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Siffofin wannan tsarin sune kamar haka:
1. Tsarin aiki
The worktable inji ya ƙunshi worktable, worktable tushe da kuma sandal na'urar.Teburin aiki yana da ayyukan farawa, tsayawa, gudu da canjin sauri.Ana amfani da tebur ɗin aiki don ɗaukar nauyin a tsaye.Injin na iya aiki kullum a ƙarƙashin yanayin zafin jiki na 0-40 ℃.
2. Tsarin Crossbeam
Ana sanya giciye a gaban ginshiƙi don sa giciye ya motsa a tsaye akan ginshiƙi.Akwai akwatin ɗagawa a ɓangaren sama na ginshiƙi, wanda injin AC ke tukawa.Gishiri yana motsawa a tsaye tare da hanyar jagorar ginshiƙi ta nau'i-nau'i na tsutsotsi da skru na gubar.Dukkanin manyan sassa an yi su da ƙarfi mai ƙarfi da ƙaramin baƙin ƙarfe simintin ƙarfe HT250.Bayan maganin tsufa, an kawar da danniya don tabbatar da daidaiton kayan aikin injin, tare da isasshen juriya da juriya.
3. Matsayin kayan aiki na tsaye
Wurin kayan aiki na tsaye ya ƙunshi wurin zama na zamewa, wurin zama na jujjuya, teburin kayan aikin pentagonal da injin injin ruwa.Ana amfani da rago nau'in T, wanda aka yi da HT250.Bayan quenching da tempering jiyya, saman jagorar hanyar da aka taurare bayan m machining, sa'an nan kuma mai ladabi da high-madaidaici jagora hanya grinder.Yana da halaye na babban madaidaici, kwanciyar hankali mai kyau kuma babu nakasawa.Ragon latsa farantin shine rufaffiyar latsawa, wanda ke ƙara kwanciyar hankali na tsarinsa.Ragon yana motsawa da sauri.Ragon hutun kayan aiki yana sanye da na'urar ma'auni na hydraulic don daidaita nauyin ragon da kuma sanya ragon ya motsa sosai.
4. Babban tsarin watsawa
Watsawa na babban hanyar watsawa na kayan aikin injin yana ɗaukar matakin watsawa na 16, kuma ana tura silinda na hydraulic ta bawul ɗin solenoid na hydraulic don cimma nasarar watsa matakan 16.Kayan akwatin shine HT250, wanda ke ƙarƙashin maganin tsufa guda biyu, ba tare da nakasawa da kwanciyar hankali mai kyau ba.
5. Side kayan aiki post
Wurin kayan aiki na gefe yana kunshe da akwatin abinci, akwatin gidan kayan aiki na gefe, rago, da dai sauransu yayin aiki, ana amfani da akwatin ciyarwa don sauyawar saurin gudu da jigilar kaya don kammala aikin sarrafa abinci da sauri.
6. Tsarin lantarki
Ana shigar da abubuwan sarrafa wutar lantarki na kayan aikin injin a cikin ma'aikatar rarraba wutar lantarki, kuma duk abubuwan da ke aiki ana sanya su a tsakiya a kan tashar maɓallin da aka dakatar.
7. Tashar ruwa
Tashar hydraulic ta haɗa da: tsarin matsa lamba na tebur mai aiki, babban tsarin canjin saurin watsawa, tsarin ƙulla katako, da tsarin ma'auni na hydraulic na ragon kayan aiki na tsaye.Ana samar da tsarin matsi na ma'auni ta hanyar famfo mai, wanda ke rarraba man fetur mai mahimmanci zuwa kowane tafkin mai.Za'a iya daidaita tsayin iyo na aikin tebur zuwa 0.06-0.15mm.

Sigar fasaha

ƙayyadaddun bayanai naúrar C5112A C5116A
Max.juya diamita mm 1250 1600
Diamita mai aiki mm 1000 1400
Max.workpiece nauyi T 3.2 5
Matsakaicin saurin aiki r/min 6.3-200 5-160
mataki   16 16
Ƙarfin mota KW 22 30
Max.tsawo na workpiece mm 1000 1200/1400
Tushen kayan aiki na tsaye (matakin) mm 700 915
Tushen kayan aiki na tsaye (a tsaye) mm 650 800
Tushen kayan aiki na tsaye (matakin) mm 500 650
Tushen kayan aiki na tsaye (a tsaye) mm 900 1000
Nauyin inji (kimanin.) T 9.5 12.5
Gabaɗaya girma mm 2277*2540*3403 2662*2800*3550
ƙayyadaddun bayanai naúrar C5120A C5132A C5126A C5132A
Max.juya diamita mm 2000 2300 2600 3200
Diamita mai aiki mm 1800 2000 2000/2250 2500
Max.workpiece nauyi T 8 8 8-10 12
Matsakaicin saurin aiki r/min 4-125 3.2-100 2.5-80 2-63
mataki   16 16 16 16
Ƙarfin mota KW 30/37 30/37 37/45 45/55
Max.tsawo na workpiece mm 1250/1400/1600 1250/1400/1600 1350/1500/1800 1400/1600/1800
Tushen kayan aiki na tsaye (matakin) mm 1110 1210 1265 1800
Tushen kayan aiki na tsaye (a tsaye) mm 800 900 800 1000
Tushen kayan aiki na tsaye (matakin) mm 630 630 780 630
Tushen kayan aiki na tsaye (a tsaye) mm 1110 1150 900 1150
Nauyin inji (kimanin.) T 17.5 19.5 19-25 28-32
Gabaɗaya girma mm 3235*3240*3910 3360*3010*3900 3360*3010*3900 3250*4100*3800/4000

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana